MAGAIDI WANAOJISALIMISHA WAONGEZWE MUDA

Makataa ya  siku kumi kwa vijana wakenya waliojiunga na kundi la kigaidi kujisalimisha ili kusamehewa  ni hatua nzuri ambayo inanuiwa kuleta hadhi ya kenya haswa katika idara ya usalama.
Haya yote yanapotarajiwa,njia na taratibu mwafaka zinapaswa kuweka ili kuhakisha wahusika wamepewa mafunzo ya jinsi ya kutafuta riziki kwa kutumia njia mbadala isiyoponza mwananchi yeyote ama maendeleo  nchini.
Pia serikali inapaswa kuwapa vijana hao siku zisizozidi 30 ili wajisalishe kikamilifu kwa serikali na kufanikisha hil, viongozi wa kidinina na masheikh wapewe jukumu kuwapeleka wahusika katika vituo vya polisi .
Hatua hii ikitimia kenya itakuwa imepiga hatua katika kupambana na ugaidi umbao umekuwa kero nchini.

Advertisements
By Joash Onsare

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s