KIPINDI CHA MAJARIBU ‘MY DRESS MY CHOICE’

NA RAPHAEL GITAU
Kutokana na tukio lile la mwanamke aliyevuliwa nguo jijini Nairobi wiki mbili zilizopita, Wanawake wamekuwa na vioja vingi sana tangu huo wakati kwani wengine wao wameamua kwenda hata wakiwa uchi wa mnyama.
m2
Mazungumzo yake Makamu wa Rais Arap Samoei Ruto yaliwavutia na kuwashika pema kwani alikuwa kwa upande wao. Si ajabu sana kuwaona wengine wao wakitembea na mavazi mawili tu, moja yazo ikiwa ni nguo ya ndani moja tu na kumalizia na kanchiri na ukimwona barabarani ako raha mstarehe kabisa huku maozi yote yakimkondolea macho. Jambo hili limekidhiri sana humu upande wa Thika na jijini Nairobi bila kuacha vijiji vingine vikubwa humu nchini. Kwa kweli hili jambo linakera sana wazazi wakiwaona watoto wao wakitembea uchi. Ningeomba serikali iingilie kati na ifuatilie nyayo za Rais wa Uganda Yoweri Museveni kwamba watu wavalie mavazi yaliyo na heshima na taadhima. Hapo ndipo sisi wenyewe kama wakenya na vijana wetu wataweza kukua wakiwa na adabu na kuifanya Kenya kuwa makaazi mazuri ya kuishi.

Advertisements
By mzingaleo

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s