FUNUNU ZISIZO NA MSINGI ZIKOMESHWE

NA DENNIS MURITHI,THIKA

Kutokana na visa vya ugaidi vinavyotokea humu nchini kila kuchao, lawama zimeonekana kuelekezwa kwa kundi haramu la Alshabaab. Huku  sifa zikienezwa kote kuwa hili kundi ndilo limetenda hayo maasi hata ingawa si wao wametenda. Kusema kweli wakati hili kundi haramu linasikia vyenye sifa zao zimeenezwa, huwa ndiyo  furaha kubwa kwao wakati watu wengine wanaomboleza vifo vya wapendwa wao na mali ya mamilioni kuibwa na kuharibiwa. Kwa hivyo, tunawaomba wanaoeneza sifa duni za hawa mashetani watu wakome ili kutowafanya watu kuhofia maisha yao wanakoishi.

NNNN TTTT

Pia katika harakati za kupunguza visa hivi kila mtu ana jukumu la kutekeleza kwa kuhakikisha kuna usalamu humu nchini

Advertisements
By Joash Onsare

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s