TUEPUKANE NA WAHUBIRI GHUSHI

images

Visa vya wahubiri kuvuna wasikopanda kuendelea kunoga katika vinywa vya wengi ni ishara tosha kuwa ulimwengu uko katika siku za mwisho zilizotabiriwa katika maandiko matakatifu.Ni dhahiri shahiri kuwa watu wamejificha kanisani ili kutekeleza maovu kama utapeli,ukahaba,wizi,mauji ya wenzao.Huku sura tunayovalia nje ikiwa  tofauti  na yenye iko ndani mwetu.waswahili hawakukosea waliponena tenda wema nenda zako na bila shaka wema utakufuata.

download (1)  download

Viongozi ni vielelezo wa kuigwa katika nyanja mbalimbali lakini ni kinyume na baadhi ya viongozi wa makanisa ambao wameonekana kutenda dhambi kwa waumini wao.Wakati msasi anawageuka kondoo wake na kuanza kuwadhulumu na kuwala thibitisho kuwa wakufa na hawataweza kukuwa kiroho na badala yake kutoroka kanisani wakiogopa kupotoshwa na mapasta ghushi wema tamaa ya kula vya bwerere.
Serikali inapaswa kuwafanyia uchunguzi wahubiri kama hawa na kuonya umma na huduma  kuhusu zao.pia waumini inafaa wawe macho na kuamini mungu na si binadamu ili kuzuia kuadaiwa na hawa matapeli wanavalia ngozi ya kondoo kumbe ndani ni mbwa mwitu.
Advertisements
By mzingaleo

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s